Thống Kê
Hiện có 2 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 2 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]


Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 17 người, vào ngày Mon Oct 24, 2016 5:15 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» ĐƯỜNG TÌNH ĐÔI NGẢ (MT-130-131)
by Ntd Hoa Viên Wed Mar 22, 2017 9:45 pm

» TẬP THƠ : TAN VỠ TÌNH ĐẦU !
by nguoitruongphu Tue Mar 21, 2017 8:23 am

» NGỦ GỐC XOÀI (MT-129)
by Ntd Hoa Viên Sat Mar 11, 2017 1:04 pm

» TIỄN MỘT NGƯỜI THƯƠNG (MT-127-128)
by Ntd Hoa Viên Mon Feb 27, 2017 2:45 pm

» NGƯỜI CHIẾN SĨ (MT-123-124)
by Ntd Hoa Viên Sat Feb 11, 2017 7:44 pm

» TỰ THÁN (MT-078-079)
by Ntd Hoa Viên Tue Feb 07, 2017 8:23 am

» Người Ra Đi Vì Đâu - Phạm Khánh Hưng
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:22 pm

» vì sao thế Phạm Khánh Hưng
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:18 pm

» Thầm Mong Anh Quay Về
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:13 pm

» Thu Thuy Sao Em Vẫn Yêu
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:11 pm

» Lời Chia Tay Dễ Nói Thế Sao Anh ? - Thu Thủy
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:07 pm

» [HD] Hoàn Hảo Như Thiên Sứ Tình Yêu - Lương Bằng Quang
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:01 pm

» Đừng làm nỗi đau thêm dài - Lương Bằng Quang
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:57 pm

» ANH TIN MÌNH ĐÃ CHO NHAU MỘT KỶ NIỆM
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:52 pm

» Lương Bằng Quang - CHỜ ĐỢI QUÁ KHỨ
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:48 pm

» Lời hứa cho người ra đi - Lương Bằng Quang
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:46 pm

» TÌNH XUÂN (MT-120-121)
by Ntd Hoa Viên Wed Jan 25, 2017 10:30 pm

» Bài văn khiến cô giáo phê 'Sợ quá, nói quá vừa thôi chứ'
by Thị Hến Sun Jan 22, 2017 4:06 pm

» CHÉN RƯỢU CANH THÂU (MT-113-119)
by Ntd Hoa Viên Fri Jan 20, 2017 8:16 pm

» LÌ XÌ NGÀY TẾT – NHẬN THƯỞNG 1.000.000 VNĐ LẬN NÈ
by sport06mkt Fri Jan 20, 2017 3:42 pm

» HOÀN TIỀN GIẢI ÚC MỞ RỘNG – 500k ĐANG CHỜ BẠN
by sport06mkt Thu Jan 19, 2017 4:19 pm

» 2 TRIỆU ĐỒNG TIỀN THƯỞNG ĐỂ BẠN ĂN TẾT CÙNG BẠN BÈ GIA ĐÌNH
by sport06mkt Wed Jan 18, 2017 4:11 pm

» ĐĂNG KÍ LÀ CÓ TIỀN THƯỞNG CUỐI NĂM ĂN TẾT LIỀN HÀ
by sport06mkt Tue Jan 17, 2017 4:28 pm

» Thử Tài Dự Đoán African Cup để nhận 1 triệu đồng đi mấy thánh ơi
by sport06mkt Mon Jan 16, 2017 1:45 pm

» CÕI LƯU ĐÀY (MT-116-117)
by Ntd Hoa Viên Sat Jan 14, 2017 12:25 pm

» MINIGAME - DỰ ĐOÁN TỶ SỐ NHẬN NGAY THẺ CÀO 100k ĐI NÀO
by sport06mkt Fri Jan 13, 2017 5:19 pm

» Kiếm tiền xài tết lai rai đi mấy thánh ơiiiiiiiii
by sport06mkt Thu Jan 12, 2017 4:12 pm

» Thưởng Nạp Lại 58% Mừng Tết Nguyên Đán - CUNG CHÚC TÂN XUÂN!
by sport06mkt Wed Jan 11, 2017 3:26 pm

» ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN LÀ CÓ IPHONE 7 XÀI TẾT
by sport06mkt Tue Jan 10, 2017 1:36 pm

» NHẬN MIỄN PHÍ 350K KHI GIỚI THIỆU BẠN BÈ
by sport06mkt Mon Jan 09, 2017 3:53 pm

» HẸN TRẢ ĐỜI SAU (MT-114-115)
by Ntd Hoa Viên Sat Jan 07, 2017 1:01 pm

» KIẾM 1.000.000 VNĐ MIỄN PHÍ DẪN GẤU ĐI CHƠI TẾT NHEN
by sport06mkt Fri Jan 06, 2017 2:54 pm

» Hoàn Tiền Cược Xiên FA Cup – NHẬN NGAY TIỀN THƯỞNG HẤP DẪN NHẤT
by sport06mkt Thu Jan 05, 2017 4:17 pm

» Tottenham vs Chelsea, 03h00 ngày 05/01: Đại phá thành London
by sport06mkt Wed Jan 04, 2017 4:41 pm

» Bournemouth vs Arsenal, 02h45 ngày 4/1: Nổ tan ‘trái anh đào’
by sport06mkt Tue Jan 03, 2017 3:44 pm

» AI LÀ FAN CHELSEA NHÀO HẾT VÔ ĐÂY
by sport06mkt Fri Dec 30, 2016 4:24 pm

» Kiếm tiền đi chơi tết tây đi nào
by sport06mkt Thu Dec 29, 2016 4:43 pm

» ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN CÓ NGAY 600K NHEN
by sport06mkt Wed Dec 28, 2016 4:33 pm

» CÙNG SPORT TIPS NHẬN TIP FREE CHÍNH XÁC 99,99% VỚI TRẬN LIVERPOOL – STOKE CITY
by sport06mkt Tue Dec 27, 2016 4:27 pm

» HOÀN TIỀN THỂ THAO NBA ĐƯỢC 500K ĐI NÀO
by sport06mkt Mon Dec 26, 2016 4:08 pm

» CẦN SỰ GIÚP ĐỞ CỦA CÁC THÀNH VIÊN
by meocon_nhaky Sun Dec 25, 2016 12:40 am

» THAM GIA MINIGAME ĐƯỢC QUÀ NOEL NÀOOOOOOOOO
by sport06mkt Fri Dec 23, 2016 4:22 pm

» NOEL NÀY KIẾM IPHONE 7 TẶNG GẤU ĐI MẤY BÁC
by sport06mkt Thu Dec 22, 2016 5:03 pm

» DỰ ĐOÁN TRẬN ĐẤU – SOÁN NGAY THẺ CÀO
by sport06mkt Wed Dec 21, 2016 4:44 pm

» CÓ ĐĂNG KÍ LÀ CÓ CƠ HỘI TRÚNG IPHONE 7 HOT GIRL POOKKY
by sport06mkt Tue Dec 20, 2016 4:56 pm

» KIẾM 500K MỖI NGÀY DẪN GẤU CHƠI NOEL ĐIIIIIIIIIII
by sport06mkt Mon Dec 19, 2016 4:58 pm

» Tottenham Hotspur vs Burnley, 23h00 ngày 18/12: Bám đuổi Top 4
by sport06mkt Fri Dec 16, 2016 5:40 pm

» GIẢI ĐẤU CHUNG KẾT CASINO TRỰC TUYẾN TRÚNG 20 TRIỆU
by sport06mkt Thu Dec 15, 2016 5:16 pm

» 20 TRIỆU ĐANG CHỜ BẠN NHẬN LẤY - NHANH TAY LÊN NÀO
by sport06mkt Thu Dec 15, 2016 5:12 pm

» ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN ĐỂ CÓ 4 TỶ MUA NHÀ TẶNG GẤU ĐIIIIIIIII
by sport06mkt Wed Dec 14, 2016 4:39 pm

» Everton vs Arsenal, 02h45 ngày 14/12: Đối thủ khó ưa
by sport06mkt Tue Dec 13, 2016 4:50 pm

» Tiền Thưởng Miễn Phí 100.000 VNĐ Và Phần Thưởng Đặc Biệt
by sport06mkt Mon Dec 12, 2016 4:29 pm

» Leicester vs Manchester City, 00h30 ngày 11.12: Giành giật điểm số
by sport06mkt Fri Dec 09, 2016 4:50 pm

» ĐÀN ONG VƯỚNG BỆNH (MT-110-111)
by Ntd Hoa Viên Thu Dec 08, 2016 10:09 pm

» NGẮM NHÌN GIRL XINH – RINH NGAY 4 TỶ
by sport06mkt Thu Dec 08, 2016 4:39 pm

» KỈ NIỆM 12 NĂM THÀNH LẬP – NHẬN 4 TỶ TIỀN THƯỞNG ĐI NÀO
by sport06mkt Wed Dec 07, 2016 5:09 pm

» VUI CÙNG CELTIC – GIẢI THƯỞNG 1.000.000 VND ĐANG CHỜ BẠN
by sport06mkt Tue Dec 06, 2016 4:56 pm

» 4 TỶ MUA NHÀ CHO GẤU – CÓ HAY KHÔNG CHỈ DO BẠN
by sport06mkt Mon Dec 05, 2016 5:03 pm

» EM LÀ SÓNG BIỂN (MT-108-109)
by meocon_nhaky Sun Dec 04, 2016 5:22 pm

» Napoli vs Inter Milan, 02h45 ngày 03/12: Đại chiến thời tàn
by sport06mkt Fri Dec 02, 2016 4:35 pm

» TẠO TÀI KHOẢN VÀ NHẬN NGAY 1 TRIỆU ĐỒNG
by sport06mkt Thu Dec 01, 2016 5:01 pm

» Thế Giới Bên Kia
by meocon_nhaky Wed Nov 30, 2016 10:28 pm

» THÔNG BÁO
by meocon_nhaky Wed Nov 30, 2016 10:22 pm

» FAN REAL MADRID NHÀO VÔ ĐÂY NHẬN TIỀN TỶ NÈ
by sport06mkt Wed Nov 30, 2016 3:59 pm

» Đôi nét về ẩm thực đường phố Việt Nam
by RELAX Tue Nov 29, 2016 9:28 pm

» ĐĂNG KÍ KHẢO SÁT TRÚNG THƯỞNG PHẦN QUÀ HẤP DẪN NÀO
by sport06mkt Tue Nov 29, 2016 1:57 pm

» KIẾM 2 TỶ MUA NHÀ CHO GẤU ĐIIIIII
by sport06mkt Mon Nov 28, 2016 5:17 pm

» Việt Nam lên sóng Nhật Bản - Tập 3
by RELAX Sun Nov 27, 2016 10:34 pm

» Việt Nam lên sóng Nhật Bản - Tập 2
by RELAX Sun Nov 27, 2016 10:14 pm

» Việt Nam lên sóng Nhật Bản - Tập 1
by RELAX Sun Nov 27, 2016 9:59 pm

» Cuộc đời đầy nước mắt của ca sĩ hải ngoại Randy
by RELAX Sat Nov 26, 2016 7:08 pm

» SAU CUỘC CHIẾN sáng tác và trinh bài ca si RANDY
by RELAX Sat Nov 26, 2016 7:03 pm

» Người Mỹ gốc Việt hát nhạc quê hương khiến khán giả nghẹn ngào
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:52 pm

» Cô gái Tây hát tiếng Việt "Về đâu mái tóc người thương" cực hay
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:50 pm

» Cô gái Pháp hát Tình yêu màu nắng siêu hay siêu chuẩn
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:40 pm

» Chàng Tây hát Nắng Ấm Xa Dần cực hay
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:38 pm

» Lời tiên tri cuối cùng của Vanga - liên quan đến 1 người Việt Nam!
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:21 pm

» Về Ăn Cơm - Milana | Tập 2 Vòng Giấu Mặt | Giọng Hát Việt Nhí 2016 [Official]
by RELAX Sat Nov 26, 2016 10:44 am

» Ô Mê Ly | Milana | Chung kết | Giọng hát Việt nhí 2016 |
by RELAX Sat Nov 26, 2016 10:39 am

» MỪNG BLACK FRIDAY – HỐT THẺ CÀO 100K MIỄN PHÍ ĐI CÁC THÁNH ƠI
by sport06mkt Fri Nov 25, 2016 5:37 pm


Everton vs Arsenal, 02h45 ngày 14/12: Đối thủ khó ưa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Everton vs Arsenal, 02h45 ngày 14/12: Đối thủ khó ưa

Bài gửi by sport06mkt on Tue Dec 13, 2016 4:50 pm

Arsenal đang là một trong những đối thủ mà Everton đang cảm thấy ngán ngẩm nhất, trong 20 lần chạm trán đội bóng chủ sân Goodison Park chỉ giành được đúng 1 chiến thắng, và nhiều khả năng trong trận đấu này đoàn quân của HLV Ronald Koeman cũng sẽ gặp không ít khó khăn, bởi Pháo thủ đang ở phong độ rất cao.

Arsenal đang thể hiện rõ hình ảnh của một ứng cử viên vô địch tại Premier League mùa này, trong trận đấu trước Stoke hôm qua, dù Sanchez không ghi bàn và Mustafi phải rời sân từ khá sớm nhưng “Pháo thủ” vẫn hoàn thành mục tiêu 3 điểm. Hiện tại họ đang có được 34 điểm và vẫn tạo được áp lực rất lớn tới đối với đội đầu bảng Chelsea khi chỉ kém 3 điểm, rất có thể trong trận đấu sớm tại vòng 16 này, thầy trò HLV Wenger sẽ tạm thời “soán ngôi” từ tay kình địch thành London.




Kể từ thất bại trước Liverpool trong trận đấu mở màn, Pháo thủ đã băng băng trên con đường chinh phục ngôi đầu với chuỗi 14 trận bất bại, Arsenal mùa này đang là một trong những đối thủ cực kỳ đáng sợ đối với mọi đội bóng.
Hàng công với trung phong Sanchez cùng bộ ba Walcott, Ozil và tài năng trẻ Iwobi vẫn đang thi đấu hết sức ấn tượng, trong 3 chiến thắng gần nhất họ chọc thủng lưới đối phương tới 12 lần. Bên cạnh đó sự chắc chắn nơi người gác đền Petr Cech và bộ tứ vệ giúp cho Coquelin cùng Xhaka ở khu vực trung tuyến có thêm nhiều đất diễn. Có thể nói bộ máy mà chiến lược gia người Pháp đang vận hành tỏ ra rất “trơn tru”, qua đó người hâm mộ hoàn toàn có thể tin tưởng vào mọi trận đấu của Pháo thủ, cho dù đối thủ là ai, thi đấu trên sân nhà hay sân khách.
Chắc chắn chuyến hành quân đến Goodison Park cũng không phải là ngoại lệ, bởi Everton chính là một trong những đối thủ ưa thích của thầy trò HLV Wenger, trong 20 lần đối đầu gần nhất họ chỉ thua đúng 1 lần. Với phong độ tuyệt vời ở thời điểm hiện tại, không quá khó để Arsenal có thể giành thêm 3 điểm ngay trên sân nhà của đối thủ.




Còn về phía chủ nhà, thất bại 2-3 trước Watford đã đánh dấu chuỗi 5 trận không biết đến mùi chiến thắng của thầy trò HLV Ronald Koeman, thành tích “khiêm tốn” đó đã đẩy họ xuống vị trí thứ 9 trên BXH. Sau 14 vòng đấu, Everton giành được 20 điểm với hiệu số 0, rõ ràng chiến lược gia người Hà Lan đang chịu rất nhiều áp lực, nhiệm vụ trước mắt sẽ là 3 điểm trong trận đấu tiếp theo.
Nhưng đó là về mặt lý thuyết, bởi đối thủ Arsenal đang có được phong độ rất cao, cùng với chuỗi trận bết bát trong thời gian qua, rất khó để người hâm mộ có thể đặt niềm tin vào đội bóng. Hơn nữa thành tích đối đầu cùng đang ngoảnh mặt với Everton, họ thua trong 4 lần gần nhất chạm trán Pháo thủ, quá nhiều khó khăn cho đoàn quân của HLV Ronald Koeman trong cuộc tái đấu này.

CÙNG NHẬN ĐỊNH NHIỀU TIP FREE HẤP DẪN TẠI :  http://bit.ly/ST2Home HOẶC  http://bit.ly/FB2Tips

sport06mkt
Bạn bè
Bạn bè

Tổng số bài gửi : 75
Mỹ Kim : 225
Join date : 06/10/2016

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết