Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]


Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 17 người, vào ngày Mon Oct 24, 2016 5:15 am
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» ĐƯỜNG TÌNH ĐÔI NGẢ (MT-130-131)
by Ntd Hoa Viên Wed Mar 22, 2017 9:45 pm

» TẬP THƠ : TAN VỠ TÌNH ĐẦU !
by nguoitruongphu Tue Mar 21, 2017 8:23 am

» NGỦ GỐC XOÀI (MT-129)
by Ntd Hoa Viên Sat Mar 11, 2017 1:04 pm

» TIỄN MỘT NGƯỜI THƯƠNG (MT-127-128)
by Ntd Hoa Viên Mon Feb 27, 2017 2:45 pm

» NGƯỜI CHIẾN SĨ (MT-123-124)
by Ntd Hoa Viên Sat Feb 11, 2017 7:44 pm

» TỰ THÁN (MT-078-079)
by Ntd Hoa Viên Tue Feb 07, 2017 8:23 am

» Người Ra Đi Vì Đâu - Phạm Khánh Hưng
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:22 pm

» vì sao thế Phạm Khánh Hưng
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:18 pm

» Thầm Mong Anh Quay Về
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:13 pm

» Thu Thuy Sao Em Vẫn Yêu
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:11 pm

» Lời Chia Tay Dễ Nói Thế Sao Anh ? - Thu Thủy
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:07 pm

» [HD] Hoàn Hảo Như Thiên Sứ Tình Yêu - Lương Bằng Quang
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 8:01 pm

» Đừng làm nỗi đau thêm dài - Lương Bằng Quang
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:57 pm

» ANH TIN MÌNH ĐÃ CHO NHAU MỘT KỶ NIỆM
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:52 pm

» Lương Bằng Quang - CHỜ ĐỢI QUÁ KHỨ
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:48 pm

» Lời hứa cho người ra đi - Lương Bằng Quang
by Nho Sinh Tám Ngón Sun Jan 29, 2017 7:46 pm

» TÌNH XUÂN (MT-120-121)
by Ntd Hoa Viên Wed Jan 25, 2017 10:30 pm

» Bài văn khiến cô giáo phê 'Sợ quá, nói quá vừa thôi chứ'
by Thị Hến Sun Jan 22, 2017 4:06 pm

» CHÉN RƯỢU CANH THÂU (MT-113-119)
by Ntd Hoa Viên Fri Jan 20, 2017 8:16 pm

» LÌ XÌ NGÀY TẾT – NHẬN THƯỞNG 1.000.000 VNĐ LẬN NÈ
by sport06mkt Fri Jan 20, 2017 3:42 pm

» HOÀN TIỀN GIẢI ÚC MỞ RỘNG – 500k ĐANG CHỜ BẠN
by sport06mkt Thu Jan 19, 2017 4:19 pm

» 2 TRIỆU ĐỒNG TIỀN THƯỞNG ĐỂ BẠN ĂN TẾT CÙNG BẠN BÈ GIA ĐÌNH
by sport06mkt Wed Jan 18, 2017 4:11 pm

» ĐĂNG KÍ LÀ CÓ TIỀN THƯỞNG CUỐI NĂM ĂN TẾT LIỀN HÀ
by sport06mkt Tue Jan 17, 2017 4:28 pm

» Thử Tài Dự Đoán African Cup để nhận 1 triệu đồng đi mấy thánh ơi
by sport06mkt Mon Jan 16, 2017 1:45 pm

» CÕI LƯU ĐÀY (MT-116-117)
by Ntd Hoa Viên Sat Jan 14, 2017 12:25 pm

» MINIGAME - DỰ ĐOÁN TỶ SỐ NHẬN NGAY THẺ CÀO 100k ĐI NÀO
by sport06mkt Fri Jan 13, 2017 5:19 pm

» Kiếm tiền xài tết lai rai đi mấy thánh ơiiiiiiiii
by sport06mkt Thu Jan 12, 2017 4:12 pm

» Thưởng Nạp Lại 58% Mừng Tết Nguyên Đán - CUNG CHÚC TÂN XUÂN!
by sport06mkt Wed Jan 11, 2017 3:26 pm

» ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN LÀ CÓ IPHONE 7 XÀI TẾT
by sport06mkt Tue Jan 10, 2017 1:36 pm

» NHẬN MIỄN PHÍ 350K KHI GIỚI THIỆU BẠN BÈ
by sport06mkt Mon Jan 09, 2017 3:53 pm

» HẸN TRẢ ĐỜI SAU (MT-114-115)
by Ntd Hoa Viên Sat Jan 07, 2017 1:01 pm

» KIẾM 1.000.000 VNĐ MIỄN PHÍ DẪN GẤU ĐI CHƠI TẾT NHEN
by sport06mkt Fri Jan 06, 2017 2:54 pm

» Hoàn Tiền Cược Xiên FA Cup – NHẬN NGAY TIỀN THƯỞNG HẤP DẪN NHẤT
by sport06mkt Thu Jan 05, 2017 4:17 pm

» Tottenham vs Chelsea, 03h00 ngày 05/01: Đại phá thành London
by sport06mkt Wed Jan 04, 2017 4:41 pm

» Bournemouth vs Arsenal, 02h45 ngày 4/1: Nổ tan ‘trái anh đào’
by sport06mkt Tue Jan 03, 2017 3:44 pm

» AI LÀ FAN CHELSEA NHÀO HẾT VÔ ĐÂY
by sport06mkt Fri Dec 30, 2016 4:24 pm

» Kiếm tiền đi chơi tết tây đi nào
by sport06mkt Thu Dec 29, 2016 4:43 pm

» ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN CÓ NGAY 600K NHEN
by sport06mkt Wed Dec 28, 2016 4:33 pm

» CÙNG SPORT TIPS NHẬN TIP FREE CHÍNH XÁC 99,99% VỚI TRẬN LIVERPOOL – STOKE CITY
by sport06mkt Tue Dec 27, 2016 4:27 pm

» HOÀN TIỀN THỂ THAO NBA ĐƯỢC 500K ĐI NÀO
by sport06mkt Mon Dec 26, 2016 4:08 pm

» CẦN SỰ GIÚP ĐỞ CỦA CÁC THÀNH VIÊN
by meocon_nhaky Sun Dec 25, 2016 12:40 am

» THAM GIA MINIGAME ĐƯỢC QUÀ NOEL NÀOOOOOOOOO
by sport06mkt Fri Dec 23, 2016 4:22 pm

» NOEL NÀY KIẾM IPHONE 7 TẶNG GẤU ĐI MẤY BÁC
by sport06mkt Thu Dec 22, 2016 5:03 pm

» DỰ ĐOÁN TRẬN ĐẤU – SOÁN NGAY THẺ CÀO
by sport06mkt Wed Dec 21, 2016 4:44 pm

» CÓ ĐĂNG KÍ LÀ CÓ CƠ HỘI TRÚNG IPHONE 7 HOT GIRL POOKKY
by sport06mkt Tue Dec 20, 2016 4:56 pm

» KIẾM 500K MỖI NGÀY DẪN GẤU CHƠI NOEL ĐIIIIIIIIIII
by sport06mkt Mon Dec 19, 2016 4:58 pm

» Tottenham Hotspur vs Burnley, 23h00 ngày 18/12: Bám đuổi Top 4
by sport06mkt Fri Dec 16, 2016 5:40 pm

» GIẢI ĐẤU CHUNG KẾT CASINO TRỰC TUYẾN TRÚNG 20 TRIỆU
by sport06mkt Thu Dec 15, 2016 5:16 pm

» 20 TRIỆU ĐANG CHỜ BẠN NHẬN LẤY - NHANH TAY LÊN NÀO
by sport06mkt Thu Dec 15, 2016 5:12 pm

» ĐĂNG KÍ TÀI KHOẢN ĐỂ CÓ 4 TỶ MUA NHÀ TẶNG GẤU ĐIIIIIIIII
by sport06mkt Wed Dec 14, 2016 4:39 pm

» Everton vs Arsenal, 02h45 ngày 14/12: Đối thủ khó ưa
by sport06mkt Tue Dec 13, 2016 4:50 pm

» Tiền Thưởng Miễn Phí 100.000 VNĐ Và Phần Thưởng Đặc Biệt
by sport06mkt Mon Dec 12, 2016 4:29 pm

» Leicester vs Manchester City, 00h30 ngày 11.12: Giành giật điểm số
by sport06mkt Fri Dec 09, 2016 4:50 pm

» ĐÀN ONG VƯỚNG BỆNH (MT-110-111)
by Ntd Hoa Viên Thu Dec 08, 2016 10:09 pm

» NGẮM NHÌN GIRL XINH – RINH NGAY 4 TỶ
by sport06mkt Thu Dec 08, 2016 4:39 pm

» KỈ NIỆM 12 NĂM THÀNH LẬP – NHẬN 4 TỶ TIỀN THƯỞNG ĐI NÀO
by sport06mkt Wed Dec 07, 2016 5:09 pm

» VUI CÙNG CELTIC – GIẢI THƯỞNG 1.000.000 VND ĐANG CHỜ BẠN
by sport06mkt Tue Dec 06, 2016 4:56 pm

» 4 TỶ MUA NHÀ CHO GẤU – CÓ HAY KHÔNG CHỈ DO BẠN
by sport06mkt Mon Dec 05, 2016 5:03 pm

» EM LÀ SÓNG BIỂN (MT-108-109)
by meocon_nhaky Sun Dec 04, 2016 5:22 pm

» Napoli vs Inter Milan, 02h45 ngày 03/12: Đại chiến thời tàn
by sport06mkt Fri Dec 02, 2016 4:35 pm

» TẠO TÀI KHOẢN VÀ NHẬN NGAY 1 TRIỆU ĐỒNG
by sport06mkt Thu Dec 01, 2016 5:01 pm

» Thế Giới Bên Kia
by meocon_nhaky Wed Nov 30, 2016 10:28 pm

» THÔNG BÁO
by meocon_nhaky Wed Nov 30, 2016 10:22 pm

» FAN REAL MADRID NHÀO VÔ ĐÂY NHẬN TIỀN TỶ NÈ
by sport06mkt Wed Nov 30, 2016 3:59 pm

» Đôi nét về ẩm thực đường phố Việt Nam
by RELAX Tue Nov 29, 2016 9:28 pm

» ĐĂNG KÍ KHẢO SÁT TRÚNG THƯỞNG PHẦN QUÀ HẤP DẪN NÀO
by sport06mkt Tue Nov 29, 2016 1:57 pm

» KIẾM 2 TỶ MUA NHÀ CHO GẤU ĐIIIIII
by sport06mkt Mon Nov 28, 2016 5:17 pm

» Việt Nam lên sóng Nhật Bản - Tập 3
by RELAX Sun Nov 27, 2016 10:34 pm

» Việt Nam lên sóng Nhật Bản - Tập 2
by RELAX Sun Nov 27, 2016 10:14 pm

» Việt Nam lên sóng Nhật Bản - Tập 1
by RELAX Sun Nov 27, 2016 9:59 pm

» Cuộc đời đầy nước mắt của ca sĩ hải ngoại Randy
by RELAX Sat Nov 26, 2016 7:08 pm

» SAU CUỘC CHIẾN sáng tác và trinh bài ca si RANDY
by RELAX Sat Nov 26, 2016 7:03 pm

» Người Mỹ gốc Việt hát nhạc quê hương khiến khán giả nghẹn ngào
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:52 pm

» Cô gái Tây hát tiếng Việt "Về đâu mái tóc người thương" cực hay
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:50 pm

» Cô gái Pháp hát Tình yêu màu nắng siêu hay siêu chuẩn
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:40 pm

» Chàng Tây hát Nắng Ấm Xa Dần cực hay
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:38 pm

» Lời tiên tri cuối cùng của Vanga - liên quan đến 1 người Việt Nam!
by RELAX Sat Nov 26, 2016 6:21 pm

» Về Ăn Cơm - Milana | Tập 2 Vòng Giấu Mặt | Giọng Hát Việt Nhí 2016 [Official]
by RELAX Sat Nov 26, 2016 10:44 am

» Ô Mê Ly | Milana | Chung kết | Giọng hát Việt nhí 2016 |
by RELAX Sat Nov 26, 2016 10:39 am

» MỪNG BLACK FRIDAY – HỐT THẺ CÀO 100K MIỄN PHÍ ĐI CÁC THÁNH ƠI
by sport06mkt Fri Nov 25, 2016 5:37 pm


DỰ ĐOÁN TRẬN ĐẤU – SOÁN NGAY THẺ CÀO

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

DỰ ĐOÁN TRẬN ĐẤU – SOÁN NGAY THẺ CÀO

Bài gửi by sport06mkt on Wed Dec 21, 2016 4:44 pm

Sau chiến thắng 1-0 trước Watford tại sân nhà Ánh sáng, Mèo đen đã có thể tạm “ an tâm ăn lễ giáng sinh trước khi gặp Quỷ đỏ vào 26/12/2012 sắp tới đây . Sau 17 vòng đấu Quỷ đỏ đứng thứ 6 trên BXH và Mèo đen xếp thứ 18, đây là kết quả khả quan của các học trò của David Moyes.Vì vậy, để cổ vũ Mèo đen trong trận gặp MU sắp tới đây, hội CĐV Sunderland tại VN tổ chức minigame : DỰ ĐOÁN TRẬN ĐẤU MU – SUNDERLAND LÚC 22:00 ngày 26/12/2016



Giải thưởng:
- Giải Nhất: 01  thẻ cào điện thoại trị giá 200,000 : Trả lời chính xác câu hỏi 1  và dự đoán gần đúng nhất cho câu trả lời 2
- 02 thẻ cào điện thoại, 01 thẻ trị giá 100,000 và 01 thẻ cào trị giá 50,000 sẽ thuộc về 02 người chơi lần lượt  trả lời chính xác câu hỏi 1 và dự đoán gần đúng tiếp theo cho câu trả lời 2


Thể lệ :

Bước 1: Like fanpage tại http://bit.ly/sunderlandafcvn
Bước 2: Like và chia sẻ bài post này về trang cá nhân và để ở trạng thái “Công khai” (Public), và tag ít nhất 5 người bạn vào tại http://bit.ly/MUSUNDERLAND
Bước 3: Trả lời những câu hỏi dự đoán sau:


Câu hỏi 1: Tỷ số chung cuộc 90p?
Câu hỏi phụ: Bàn thắng mở tỷ số ở phút thứ mấy?


  Lưu ý:  
[url=http://adf.ly/246619/http://bit.ly/MUSUNDERLAND]- Thời gian dự đoán sẽ kết thúc vào lúc trước khi trận đấu bắt đầu. Những dự đoán sau thời gian này sẽ không được tính là hợp lệ. 
Mỗi giải thưởng chỉ có một quà tặng, trong trường hợp nhiều người cùng dự đoán giống nhau thì người dự đoán sớm nhất sẽ thắng.
- Bình luận không chỉnh sửa mới được tính là hợp lệ
- Giải thưởng không quy đổi thành tiền mặt.
- Trong trường hợp tỷ số 0-0 thì người dự đoán sớm Nhất sẽ thắng.
- Những lượt tham gia không đủ và đúng thông tin như yêu cầu sẽ không được tính là hợp lệ và sẽ bị loại mà không báo trước. Vì thế, các bạn vui lòng đọc kỹ nội dung để có lượt tham gia dự đoán chính xác. 
THAM GIA NGAY VÀ CHÚC BẠN MAY MẮN!
[/url]


Manchesterunited,sunderlandafc,thecaodt

sport06mkt
Bạn bè
Bạn bè

Tổng số bài gửi : 75
Mỹ Kim : 225
Join date : 06/10/2016

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết